ราคา 18900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 187.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 101069.52 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Supalai River Resort คอนโดศุภาลัยริเวอร์รีสอร์ท เจริญนคร | ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

Pro Property
0902124600
2023-05-12 15:47:18.0
เลขที่ประกาศ: 441547

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวคอนโดศุภาลัยริเวอร์รีสอร์ท เจริญนคร - คอนโด ขายดาวน์
Supalai River Resort คอนโดศุภาลัยริเวอร์รีสอร์ท เจริญนคร | ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ Supalai River Resort คอนโดศุภาลัยริเวอร์รีสอร์ท เจริญนคร | ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท - 18900000 บาท ติดต่อคุณ Pro Property
ขาย 18900000.00 บาท
ขายคอนโด เมโทรพาร์ค สาทร-กัลปพฤกษ์ สวยถูก ใกล้รถ BTS วุฒากาศ “1.29 ลบ.”
เช่า 1290000.00 บาท
JCS116 ขาย คอนโด 1นอน21.5ล Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM 60.5 ตรม.
ขาย 21500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด LPN Park Rama 9 – Ratchada ใกล้ MRT พระราม 9 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 26 ตรม. ชั้น 18 ตึก A
เช่า 12000.00 บาท
ให้เช่า Ideo Mix Phaholyothin คอนโดน่าอยู่ย่านพหลโยธิน ใกล้JJ UTCC รพ.
เช่า 16000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Bright Sukhumvit 24 | ไบร์ท สุขุมวิท24 - 18200000 บาท ติดต่อคุณ ปรีชา ปันทะนัน
ขาย 18200000.00 บาท
P17CR2005033 The Pano 3 Bedroom 4 Bathroom Size 223 sq.m
ขาย 44600000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 1 (Plum Condo Central Station Phase 1) ชั้น 8 (ห้องมุม) ขนาด 46 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ